วันที่ 26 มิถุนายน 2567
เวลา 08.00 น.
นายสมัย แสงทะตา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลห้วยแห้ง มอบหมาย นางสาวดุจสดี บัวแพง รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลเข้าร่วมกิจกรรมวันยาเสพติดโลก (26 มิถุนายน) โดยมีกิจกรรม พิธีมอบเกียรติบัตรผลงานทางด้านยาเสพติดดีเด่น และร่วมเดินขบวนรณรงค์ ต่อต้านยาเสพติด ณ ศาลาประชาคมอำเภอแก่งคอย
|